กฏและเงื่อนไข ลงประกาศฟรี

• 0 replies
  • 3583 views

กฏและเงื่อนไข ลงประกาศฟรี
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 12:37:55 PM »
คืออยากจะทำให้ลงได้ทุกเรื่องอ่ะนะ แต่พวก การแบ่งปันโดยใช้บางอย่างเป็นเดิมพัน โป๊ เปลือย ให้เพลาๆ กันหน่อย อีกอย่าง ทำระบบป้องกันเอาไว้ ถ้าลง url เสี่ยงๆ มันจะแก้ให้เอง อาจจะวิ่งลิ้งไปไม่ตรงได้นะ เพราะฉะนั้น เอาเว็บปกติทั่วไปดีกว่านะ ไหนๆ ก็ให้ลงฟรีแล้ว ก็ช่วยๆ กันหน่อยนะครับ

อีกข้อ คืออย่าขุด อย่าสแปมกันจนน่าเกลียดเกินไป ข้อความซ้ำๆ มันรก แล้วไม่ได้มีผลดีอะไรเลย คนไม่ได้เข้ามาดูเยอะหรอกเว็บผมอ่ะครับ ขุดทุกวันด้วยคำเดิมๆ มันก็น่าเกลียดอ่ะ อย่าหาทำเลยนะ

ขอบคุณมาก